-43%
Onigi Mini Bluetooth Agbọrọsọ
$18.60 $10.60
1. ti o dara ju ṣe šee igi alailowaya Bluetooth agbọrọsọ .
2. Kan si orisirisi awọn foonu bluetooth, MP3 / MP4 / CD / PC / MAC / PSP ohun elo iranlọwọ,ati be be lo.
3. Ṣe atilẹyin A2DP,AVRCP,agbekari,aimudani profaili
4. Iṣẹ igbohunsafefe amuṣiṣẹpọ Bluetooth
5.Gbohungbohun ti a ṣe sinu fun ipe foonu laisi ọwọ
6.Le ṣee lo bi agbọrọsọ onirin
7.OEM/ODM iṣẹ pese
8.Ọpọlọpọ awọn awọ le jẹ iyan
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Signal-To-Ariwo | ≥85±2db |
| Ẹya Bluetooth | V:3.0 |
| Igbohunsafẹfẹ | 100Hz-20 kHz |
| Idarudapọ | ≤0.5% |
| Agbohunsoke Ijade | 43W |
| Iwọn ti RF | 10mita |
| batiri | Batiri li-on ti a ṣe sinu |
| Agbara | 500Mah |
| Gbigba agbara Foliteji | DC 5V |
| Ṣiṣẹ Foliteji | 3.34.5V |
| Ọwọ-free iṣẹ | bẹẹni |
| Laini sinu | bẹẹni |
| gbigba agbara Time | 3 wakati |
| Ṣiṣe Aago | 15 wakati |
| Ohun elo Ile | ABS + PVC, Onigi,Oparun |
| ẹya ẹrọ | Okun USB,Itọsọna olumulo |
| Iwọn | Φ82*65mm |
| Iwọn | 0.15kg |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Onigi Mini Bluetooth Agbọrọsọ”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.