-39%
wireless bluetooth Professional speaker
$12.80 $7.80
| apoti alaye: | Iwọn apoti funfun:120*65*60mm Iwọn paali:32*34*26cm QTY/CTN:50awọn kọnputa N.W/G.W:9.5kg/11kg |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 5 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| iwe eri | waterproof wireless bluetooth speaker CE, ROHS, FCC, BQB |
| Akoko Ifijiṣẹ | 15-25days according to your quantity |
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| awọ | White/Black/pink/orange/blue/green |
| mefa | D50.6*H56.2 |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, waterproof wireless bluetooth speaker |
| Iwọn ọja | 98g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele |
| usb speaker | Colorful bluetooth portable mini usb speaker with usb port with best quality |
| Atilẹyin ọja didara | 1 odun |
| Ipin S/N | waterproof wireless bluetooth speaker ≥60dB |
| awọn ohun elo ti | ABS professional speaker |
| igbohunsafẹfẹ esi | 90Hz-20 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| Laini sinu | support |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "wireless bluetooth Professional speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.