-36%
mabomire šee Bluetooth mini agutan agbọrọsọ V3.0
$19.50 $12.50
| apoti alaye: | mabomire šee Bluetooth mini agutan agbọrọsọ V3.0 30pcs/ctn,tumo si:49.5×31.5x24cm,G.w:10.1Ọba |
|---|
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Ẹya ara ẹrọ: | mini ,šee |
| IPX4 mabomire | |
| USB gbigba agbara | |
| alailowaya | |
| Ẹya Bluetooth: | V3+EDR |
| Bluetooth gbigba ijinna: | >10m |
| Agbara agbara: | 2.5W |
| igbohunsafẹfẹ esi: | 50HZ-20KHZ |
| Ifamọ: | >60dB |
| Idarudapọ: | <0.5% |
| Ibi ti ina elekitiriki ti nwa: | batiri 5V/1000mHA ti a ṣe sinu |
| gbigba agbara akoko: | 4-5wakati |
| Akoko ti ndun orin: | 6-8wakati |
| Iwọn ẹyọkan: | 8.9X8.8X8CM |
| ẹya ẹrọ: | ohun + usb + Afowoyi |
| apoti: | 30pcs/ctn Awọn ọna:49.5×31.5x24cm G.w:10.1Ọba |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "mabomire šee Bluetooth mini agutan agbọrọsọ V3.0”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.