-42%
waterproof flashlight LED for charging mobile device
$11.80 $6.80
| apoti alaye: | Packing Details for Rechargeable Flashlight Customized Design (such as Display Pack, Blister pack, Gift Box, White Box or Color Box) |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | 5-7 working days for products in stock |
- Apejuwe
- Alaye ni Afikun
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| awọn ohun elo ti | Aluminum Alloy & Rubber |
| Light orisun | 1 W LED |
| Working voltage | 5 V |
| Abajade | 95 Lux; 80~90 lumen |
| IP rating | IP65 |
| Standard charging time (approximately) | 4.5 wakati |
| Mode
(approximately) |
4 modes: normal-extra bright-flashing-SOS |
| Iwọn | 2.9*12CM |
| Zoom mode | unavailable |
| Yipada | Button switch |
| Apapọ iwuwo | 180 g/set |
| batiri | Rechargeable Lithium ion 18650,2200 mAh(cannot repace battery) |
| Protection | Short circuit, overcharge,discharge |
| Ẹya ara ẹrọ: | Charging mobile device |
Alaye ni Afikun
| Iwọn | 0.18 kg |
|---|
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "waterproof flashlight LED for charging mobile device”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.










Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.