-33%
akeko agbọrọsọ
$18.00 $12.00
Awọn ẹya ara ẹrọ
1. Apẹrẹ robot wuyi
2. Iwọn kekere, stuitable fun awọn ọmọ wẹwẹ
3. pẹlu batiri gbigba agbara ti a ṣe sinu, šee
4. pẹlu blue LED Atọka
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Orukọ ọja | Robot agbọrọsọ |
| Iwọn ẹyọkan | 10.5×8.8x11cm |
| Ibi ti ina elekitiriki ti nwa | Okun USB(to wa) tabi batiri litiumu 3.7v ti a ṣe sinu |
| Akoko gbigba agbara batiri | 2~ 3 wakati |
| Akoko ti ndun orin | 2~ 3 wakati |
| Ijade agbara ti o pọju | 2w x 1 |
| Iwọn igbohunsafẹfẹ | 180HZ-20KHZ |
| Ifamọ | ≥60DB |
| Iwọn agbọrọsọ | φ50 x H24mm |
| Iṣawọle ohun | 3.5mm iwe Jack USB(to wa) |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "akeko agbọrọsọ”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.