-33%
portable bluetooth speaker
$18.00 $12.00
- apoti alaye:
- Apoti funfun, apoti awọ, gify box, blister packing etc. cheap best bluetooth speakers/cheap bluetooth active speaker
- ifijiṣẹ Apejuwe:
- Nipa 15 working days after sample confirmation
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| awọ | Pink, funfun, dudu, blue, alawọ ewe, ọsan |
| mefa | 102*54*48mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, mini |
| Iwọn ọja | 190g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele |
| Bluetooth agbọrọsọ | elegant lily cow horns for sale with mini speaker manual |
| Atilẹyin ọja didara | 1 odun |
| Ipin S/N | ≥70dB |
| awọn ohun elo ti | ABS Alloy |
| igbohunsafẹfẹ esi | 90Hz-20 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| Line in | support |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "portable bluetooth speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.