-40%
Plastic portsble drum music Mini Bluetooth Speaker
$20.00 $12.00
apoti alaye:Neutral color gift box for each piece,standard export carton for master carton.
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Sipesifikesonu | alailowaya, šee, mini |
| Sound Channel | 1 |
| Lilo | portable audioplayer, foonu alagbeka,computer,MP3,MP4,MP5etc |
| Brand Name | OEM |
| Iwọn | Φ70x70mm |
| awọ | customizable |
| awọn ohun elo ti | ABS |
| Compatible | Micro SD/TF,Hand-free,Redio FM,AUX input |
| USB charge voltage | DC 5V |
| Audio Input | Bluetooth 3.0+EDR |
| Iwe-ẹri | EC,ROHS |
| Agbara Batiri | 400mAh |
| Ẹya Bluetooth | V2.1 + EDR |
| Signal-to-Noise | ≥85±2dB |
| MOQ | 2000awọn kọnputa |
| Payment terms | T/T , Western Union, Paypal, ESCROW ,Credit Card etc |
| Sea Port | Shenzhen |
| Agbara Ipese | 1800 Piece /Pieces/ Day |
| Akoko Ifijiṣẹ | 2 awọn ọjọ fun apẹẹrẹ,3-25 days for bulk order after payment |
| iṣakojọpọ | carton size:61*33*26.5CM ,50pcs/ctn ,GW:11kg |
| Awọn anfani | Hands free call, Redio FM ,TF mini bluetooth speaker |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Plastic portsble drum music Mini Bluetooth Speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.