-45%
music mini bluetooth speaker with special transfer
$10.00 $5.50
| apoti alaye: | 3.5mm iwe USB, Okun USB, Afowoyi, Gift box Promotional Mini Bluetooth Speaker, Mini Bluetooth Speaker with Multi-Function |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | 10-15 awọn ọjọ |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Orukọ ọja | music mini bluetooth agbọrọsọ |
| batiri | 120 mAh |
| Ẹya Bluetooth | 2.1+EDR |
| Ṣiṣẹ ibiti o | 10 mita |
| Akoko iṣẹ | 2.5 wakati |
| Agbọrọsọ | 4Ω 2W,23mmm Oun |
| Device material | ABS+Silicon |
| iwọn | 50*33*15mm |
| Iwọn | 20g |
| Ẹya ẹrọ | Micro USB,gift box,afọwọkọ |
| igbohunsafẹfẹ esi | 150-18KHZ |
| Išẹ | Bluetooth Music Play/ Hand Free Call/Remote camera/ Anti-lost/ Call reminder |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "music mini bluetooth speaker with special transfer”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.




Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.