-47%
mini alailowaya Bluetooth agbọrọsọ
$16.99 $8.99
Sales Points:
1.waterproof bluetooth speaker+Aux+handfree function
2.IPX6 for waterproof level
3.waterproof+ Drop resistance+ dustproof
4.OEM sevice.(brand,awọ,package customized)
Išẹ :
– This bluetooth speaker is100% and high quality
– This machine is a portable multimedia bluetooth speaker , which is disign exquisitely, convenient to carry
– Supply HIFI sound quality, low power dissipation
– PC, kọǹpútà alágbèéká, computer, MP3, MP4, mobile phone which have audio output connector to it directly
- Apejuwe
- Alaye ni Afikun
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Bluetooth | V 3.0 |
| Bluetooth transmission distance | 5-25 mita |
| TF card/FM radio | No |
| Line-in | beeni |
| built-in Microphone | beeni |
| Hand-free | beeni |
| mefa: | φ90*H42mm |
| Iwọn: | 130g |
| Speaker output: | 3W |
| Igbohunsafẹfẹ | 100Hz-20 kHz |
| Idarudapọ | ≤0.5% |
| Signal-To-Noise | ≥85±2db |
| Bluetooth transmitter modulation | GFS,π/4 DQPSK, 8DPSK |
| Bluetooth transmitter power | 0-4dBm |
| batiri | Built in li-ion battery/600mAh |
| Input connections | 3.5mm |
| Gbigba agbara Foliteji | DC 5V |
| Working Voltage | 3.3~4.5V |
| gbigba agbara Time | ~3h |
| Akoko Sisisẹsẹhin | ~1.5h with LED |
| Housing Material | ABS |
| awọ | Pupa,Buluu,funfun,Dudu,etc/Optional |
Alaye ni Afikun
| Iwọn | 0.13 kg |
|---|
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "mini alailowaya Bluetooth agbọrọsọ”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.