-35%
mini to šee Bluetooth agbọrọsọ
$22.70 $14.70
| apoti alaye: | handsfree bluetooth computer for Packing: White box/Customized box:108*106*105mm QTY/CTN:20PCS/CTN Carton Size:54*24*26cm N.W.:7.6KG/CTN G.W.:8.4KG/CTN 20’GP:21000PCS |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 5 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| iwe eri | EC, ROHS, FCC, BQB |
| Akoko Ifijiṣẹ | 15awọn ọjọ |
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 5000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| awọ | funfun, dudu, |
| mefa | 75*75*57mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, mini,wireless, Unique design ,while working with blue led light |
| Iwọn ọja | 188g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, MP3/4, Computer, Ipele |
| Portable mini speaker | Multifunctional portable mini speaker bluetooth with fm radio |
| Atilẹyin ọja didara | 12 Awọn oṣu |
| Ipin S/N | ≥785dB |
| awọn ohun elo ti | ABS ,covered with rubber oil |
| igbohunsafẹfẹ esi | 90Hz-20 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| Laini sinu | support |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "mini to šee Bluetooth agbọrọsọ”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.