-38%
mini bluetooth speaker
$16.00 $10.00
| apoti alaye: | White box or customized box for mini bluetooth speaker |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 5 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Akoko Ifijiṣẹ | 15awọn ọjọ |
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| Awọn ofin sisan: | L/C D/A D/P T/T Western Union MoneyGram |
| mefa | 82*82*57mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, mini, orin, musical, handsfree, stylish appearance |
| Iwọn ọja | 152g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele, |
| Orukọ ọja | OEM portable professional mini music bluetooth speaker |
| Atilẹyin ọja didara | 12 Awọn oṣu |
| Ipin S/N | ≥80dB |
| awọn ohun elo ti | ABS |
| igbohunsafẹfẹ esi | 150Hz-18 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| batiri | 3.7v/400mAh |
| Agbara Ijade | 3w(1kHz,THD1%) |
| MOQ kekere | Atilẹyin |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "mini bluetooth speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.