-30%
Led Touch Lamp Speaker
$27.00 $19.00
| apoti alaye: | light speaker Color box 15*15*16cm Iwọn paali: 46*62*17cm QTY/CTN: 12awọn kọnputa N.W/G.W: 5.5/6.5KG |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | 3-15awọn ọjọ |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
Apejuwe
Touch -sensitive ball Bluetooth Speaker
1) Support TF/USB
2) With Line-in function
3) With Touch-sensitive
4) With Microphone
5) Changeable led light controlled by APP
| Power supplier: | DC5V |
| Agbara itujade: | 5W * 1 |
| Igbohunsafẹfẹ: | 180Hz – 16KHZ |
| Signal&noise ratio: | ≥85dB |
| Ipalara: | 4 OHM(Oh) |
| Li-ion Output: | 3.7V ~ 4.2V + 0.05V |
| Li-ion Input: | 5V |
| Lithium battery capacity: | 1200mAh |
| Agbọrọsọ Unit: | 45mm |
| Case Material: | ABS |
| mefa: | 14x10x12cm |
| Iwọn: | 400g |
| awọ: | Blue/Red/White/Black |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Led Touch Lamp Speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.








Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.