-48%
LED torch flashlight with waterproof IPX6 level
$37.70 $19.70
| apoti alaye: | LED Portable Torch Rechargeable Searchlight package: Customized Design (such as Display Pack, Blister pack, Gift Box, White Box or Color Box) |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | 5-7 working days for products in stock |
- Apejuwe
- Alaye ni Afikun
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| awọn ohun elo ti | Aluminum Alloy |
| Light orisun | American Cree XLM-T6 led |
| Lumen output | 1000 Lumens |
| ọja iwọn | 5.9×15.5×69.5CM |
| Irradiation range | 500 Awọn mita |
| Iwọn ọja | 740g (without battery) |
| batiri Type | 4×18650 Li-ion Rechargeable Battery |
| Yipada | Tail Button |
| awọ | Dudu |
| Ṣiṣẹ Foliteji | 3.7V |
| Light Mode | Full Brightness/Medium Brightness/Strobe Brightness/SOS |
| Light Color | funfun |
| Zoomable | Rara |
| IP Rating | IPX6 |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | Available charging mobile phone via USB cable |
| iwe eri | EC, RoHS |
| Lilo | ipago,ode ode,outdoor activities |
Alaye ni Afikun
| Iwọn | 0.74 kg |
|---|
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "LED torch flashlight with waterproof IPX6 level”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.










Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.