-54%
Led Light Bluetooth Speaker
$16.80 $7.80
| apoti alaye: | pacakge with white box/customized box |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | shipped in 15 days after the payment |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| iwe eri | EC, ROHS, FCC, BQB |
| Akoko Ifijiṣẹ | 15awọn ọjọ |
| apoti alaye | Apoti funfun tabi apoti ti a ṣe adani |
| Agbara Ipese | 10000 Nkan / Awọn nkan / Ojo |
| awọ | Pink, funfun, dudu, blue, alawọ ewe, ọsan, any color can be customized |
| mefa | 58*58*88mm |
| iru | ti nṣiṣe lọwọ |
| Special ẹya | Portable, mini |
| weight | 145g |
| Lo | Erọ ohun afetigbọ, Mobile Phone, Karaoke Player, Computer, Ipele |
| speaker box | (Promotion) Led Light Bluetooth Speaker Mini For Camping Home Decoration |
| Atilẹyin ọja didara | 1 odun |
| Ipin S/N | ≥70dB |
| awọn ohun elo ti | ABS |
| igbohunsafẹfẹ esi | 100Hz-20 kHz |
| Input Foliteji | DC5V |
| Line in | support |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Led Light Bluetooth Speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.