-43%
Bluetooth Waterproof Wireless Speaker Suction Shower speaker
$14.00 $8.00
| apoti alaye: | Equisite workmanship gift speaker 2016 new IP7 Waterproof bluetooth speaker shower packing detail:Color Box size: 65*65*100mm Carton Size:325*325*380mm 100pcs per Carton G.W.: 15g |
|---|---|
| ifijiṣẹ Apejuwe: | bawa ni 15 ọjọ lẹhin owo |
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
Awọn ẹya ara ẹrọ:
1.Floating playing music !
2.Ọwọ-free iṣẹ
3.Batery indicator,to be kept informed
4.Multicolor light
5.Equisite workmanship
6.IP7Waterproof
Imọ Data:
| Profaili Bluetooth: | V2.1 + EDR |
| Ilana Bluetooth: | A2DP,AVRCP,OPP,SPP |
| RF ijinna: | 10M |
| Igbohunsafẹfẹ: | 280HZ-20KHZ |
| SNR: | ≥84dB |
| Agbara batiri: | 700mAh |
| Ti won won agbara: | 3W |
| Agbọrọsọ sipesifikesonu: | 4 Oh 3 w F 45 mm |
| awọn ohun elo ti: | ABS |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "Bluetooth Waterproof Wireless Speaker Suction Shower speaker”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.