-35%
10W baasi imudara agbohunsoke bluetooth
$19.99 $12.99
Awọn ẹya ara ẹrọ:
1).Pẹlu 2 agbọrọsọ ati ọkan palolo agbọrọsọ
2).awọn ohun elo ti:Crystal UV fọwọkan oke + Awọn ẹgbẹ epo rọba + Damping cujion isale
3):NFC iṣẹ(iyan)
4).Batiri litiumu gbigba agbara ni 1200mha ti a ṣe sinu,Titi di wakati ere 7
5)Ọwọ free agbohunsoke/itumọ ti ni gbohungbohun
6)Ilana ohun
7)Atilẹyin :Aux ila-ni
8)TF kaadi iyan
9)IPX5 mabomire ipele
- Apejuwe
- Reviews(0)
- Q & A
Apejuwe
| Ilana Bluetooth | version 3.1 + EDR |
| Bluetooth Ibiti | 10m |
| Agbọrọsọ Unit | 40mm * 1 |
| Agbara Ijade | 3W |
| Ipalara | 4Oh |
| Igbohunsafẹfẹ | 1200Hz si 20kHz |
| Iwọn ifihan agbara / ariwo | >75dB |
| THD | <0.5% |
| batiri | 1200mAh Tun-gba agbara litiumu |
| mefa | 172*61*59mm |
| Iwọn | 580/680g |
| Àwọ̀ | Buluu/Awọ ewe/Pink/dudu/funfun |
| Akoko Ṣiṣẹ | 16 wakati |
Jẹ akọkọ lati ṣe ayẹwo "10W baasi imudara agbohunsoke bluetooth”
O gbọdọ jẹ ibuwolu wọle ni lati fí a awotẹlẹ.






Reviews
Nibẹ ni o wa ko si agbeyewo sibẹsibẹ.