-33%
mara waya magana
$18.00 $12.00
Siffar
1. Kyawawan ƙirar bear
2. mini size, stuitable for kids
3. tare da gina-in sauya baturi, šaukuwa
4. tare da alamar jagora mai shuɗi da idanu masu walƙiya
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Sunan samfurin | Robot mai magana |
| Girman raka'a | 10.5×8.8x11 cm |
| Tushen wutan lantarki | Kebul na USB(hada da) ko ginannen baturin lithium 3.7v |
| Lokacin cajin baturi | 2~ 3 hours |
| Lokacin kunna kiɗan | 2~ 3 hours |
| Matsakaicin fitarwar wutar lantarki | 2w x 1 |
| Kewayon mita | 180HZ-20KHZ |
| Hankali | ≥60DB |
| Girman magana | Girman x50 x H24mm |
| Shigar da sauti | 3.5mm audio jack na USB(hada da) |
Zama na farko da za a duba "mara waya magana”
Dole ne ku zama ciki to post a review.








reviews
Babu sake dubawa tukuna.