-25%
waterproof bluetooth speaker radio with shake and change music
$16.00 $12.00
| marufi Details: | Mini bluetooth speaker radio for white box packing Items per Carton: 80 guda / Carton Girman akwatin farin: 65*52*80mm kartani size: 420*220*280mm Gross weight: 11.0kg for bluetooth speaker radio with shake and easily wsitch music |
|---|---|
| bayarwa Detail: | sufuri a 5 kwanaki bayan biyan bashin |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Lokacin Bayarwa | 15kwanaki |
| marufi Details | Akwatin fari ko akwati na musamman |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 10000 Yanki/Kashi / Rana |
| launi | m, fari, baki, blue, kore, orange |
| girma | Dia 50*48*50mm |
| type | Active |
| Mas'ala | Fir, mini,wired |
| Product weight | 85g |
| amfani | Fir Audio Player, mobile Phone, Karaoke Player, kwamfuta, Matsayi |
| mini speaker box | 2014 new gadget -usb trolley speaker with fm radio |
| Garanti mai inganci | 1 shekara |
| S/N rabo | ≥70dB |
| Material | Silicone |
| Amsar akai-akai | 150Hz-18 kHz |
| Input Voltage | DC5V |
| Layi in | goyon baya |
Zama na farko da za a duba "waterproof bluetooth speaker radio with shake and change music”
Dole ne ku zama ciki to post a review.








reviews
Babu sake dubawa tukuna.