-45%
usb charging 4000 mah power bank bluetooth speaker
$19.99 $10.99
Features:
1. With suction cup can adsorb wall
2. Wayar lasifikar hannu kyauta tare da Mic
3. with one speaker and one passive speaker to make sure better bass
4. Support phone, kwamfutar tafi-da-gidanka, tablet pc and most of Bluetooth audio device
5. takardar shaida:CE/FCC/RoHs/BQB
6. Applicable:Gidan wasan kwaikwayo na Gida, Fir Audio Player, mobile Phone, Karaoke Player, kwamfuta, Matsayi, gidan wanka,wurin shakatawa,bakin tekun teku,waje-wasanni
7.layin x 1
8.Layin wutar lantarki na USB x 1
9.Manual x 1
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
Musammantawa:
| Bluetooth Protocol | version 4.1+EDR |
| Bluetooth Range | 10m |
| Majalisa Unit | 40mm * 1 |
| fitarwa Power | 5W |
| Rashin Gani | 4Ah! |
| Yawanci | 100Hz zuwa 20kHz |
| Alamar sigina/amo | >75DB |
| THD | <0.5% |
| Baturi | 40000mAh Lithium mai sake caji |
| girma | 165*80*25mm |
| Weight | 450/600g |
| Colour | Blue/Green/Pink/black/white |
| Working Period | 20-40 awowi |
Zama na farko da za a duba "usb charging 4000 mah power bank bluetooth speaker”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.