-34%
super mini lasifikar Bluetooth
$8.90 $5.90
| marufi Details: | Akwatin na musamman |
|---|---|
| bayarwa Detail: | sufuri a 10 kwanaki bayan biyan bashin |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Musammantawa | |
| * Siffar Bluetooth | Bluetooth V2.1+EDR |
| * Range Aiki | 10 mita |
| * Kunshin kiɗan Bluetooth | YES |
| * Ayyukan Kira Na Kyauta | YES |
| * Baturi | 120mAh batirin Lethium-ion |
| * Lokacin wasa | 2.5 awowi |
| * Bayanan martaba | Goyan bayan A2DP V1.2, Bayanan AVRCP V1.4; |
| * S / N | ≥80db |
| * Amsar akai-akai | 150Hz-18 kHz |
| * Speakers | 4Ah!, 3W, 23mm Shi |
| * launi | Fari |
| * Kaya | Layin caji na DC, jagora |
| * Wasu | Aiki mai sauƙi tare da faɗakarwar murya |
Zama na farko da za a duba "super mini lasifikar Bluetooth”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.