-40%
Plastic portsble drum music Mini Bluetooth Speaker
$20.00 $12.00
marufi Details:Neutral color gift box for each piece,standard export carton for master carton.
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Musammantawa | Wireless, šaukuwa, mini |
| Sound Channel | 1 |
| Anfani | portable audioplayer, wayar hannu,computer,MP3,MP4,MP5etc |
| Sunan Alama | OEM |
| girma | Φ70x70mm |
| launi | customizable |
| Material | ABS |
| Compatible | Micro SD/TF,Hand-free,Rediyon FM,AUX input |
| USB charge voltage | DC 5V |
| Audio Input | Bluetooth 3.0+EDR |
| Takaddun shaida | EC,ROHS |
| Ƙarfin baturi | 400mAh |
| Sigar Bluetooth | V2.1+EDR |
| Signal-to-Noise | ≥85±2dB |
| Moq | 2000inji mai kwakwalwa |
| Payment terms | T / T , Western Union, Paypal, ESCROW ,Credit Card etc |
| Sea Port | Shenzhen |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 1800 Piece /Pieces/ Day |
| Lokacin Bayarwa | 2 kwanaki don samfurin,3-25 days for bulk order after payment |
| shiryawa | carton size:61*33*26.5CM ,50inji mai kwakwalwa / ctn ,GW:11kg |
| abũbuwan amfãni | Hands free call, FM Radio ,TF mini bluetooth speaker |
Zama na farko da za a duba "Plastic portsble drum music Mini Bluetooth Speaker”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.