-45%
music mini bluetooth speaker with special transfer
$10.00 $5.50
| marufi Details: | 3.5mm audio na USB, Kebul na USB, Manual, Akwatin kyauta Promotional Mini Bluetooth Speaker, Mini Bluetooth Speaker with Multi-Function |
|---|---|
| bayarwa Detail: | 10-15 kwanaki |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Sunan samfurin | music mini bluetooth lasifikar |
| Baturi | 120 mAh |
| Siffar Bluetooth | 2.1+EDR |
| Kewayon aiki | 10 mita |
| Lokacin aiki | 2.5 awowi |
| Mai magana | 4ku 2w,23mm Shi |
| Kayan na'ura | ABS+ Silicon |
| girman | 50*33*15mm |
| Weight | 20g |
| Kaya | Micro USB,kyauta akwatin,jagora |
| Amsar akai-akai | 150-18KHZ |
| aiki | Kunna kiɗan Bluetooth/Kira Kyauta ta Hannu/Kyamara mai nisa/Mai-ɓatacce/ Tunatarwa kira |
Zama na farko da za a duba "music mini bluetooth speaker with special transfer”
Dole ne ku zama ciki to post a review.




reviews
Babu sake dubawa tukuna.