-38%
mini bluetooth powered speaker
$10.57 $6.57
| marufi Details: | Girman akwatin farin:75*55*113mm kartani size:40*29*27cm QTY/CTN:50inji mai kwakwalwa N.W/G.W:7.0kg/8.0kg for powered speaker |
|---|---|
| bayarwa Detail: | sufuri a 5 kwanaki bayan biyan bashin |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Lokacin Bayarwa | 15kwanaki |
| marufi Details | Akwatin fari ko akwati na musamman |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 10000 Yanki/Kashi / Rana |
| launi | m, fari, baki, blue, kore, orange |
| girma | mini bluetooth speaker manual size is 60*86*46mm |
| type | Active |
| Mas'ala | Fir, mini |
| Product weight | 110g |
| amfani | Fir Audio Player, mobile Phone, Karaoke Player, kwamfuta, Matsayi |
| usb speaker | Colorful bluetooth portable mini usb speaker with usb port with best quality |
| Garanti mai inganci | 1 shekara |
| S/N rabo | ≥70dB |
| Material | ABS |
| Amsar akai-akai | 90Hz-20KHz |
| Input Voltage | DC5V |
| Layi in | goyon baya |
Zama na farko da za a duba "mini bluetooth powered speaker”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.