-23%
metal box sound speaker
$22.00 $17.00
1. Alummium Metal Casing
2. Waterproof Level IPX6
3. 5W output, with one speaker and one passive speaker to make sure better bass
4. Wayar lasifikar hannu kyauta tare da Mic
5. NFC and TF optional
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
Quick Details
| Sunan Alama: | Model Number: |
Metal Box
|
type: |
Active
|
|
| amfani: |
kwamfuta, Gidan wasan kwaikwayo na Gida, Karaoke Player, mobile Phone, Fir Audio Player, Matsayi, Waje/Wasanni
|
Channels: |
3 (2.1)
|
Mas'ala: |
mini, Fir, Wireless
|
| Place of Origin: | Alamar sigina/amo: | Waterproof rating: |
IPX5
|
||
| Lokacin wasa: |
about 12 awowi
|
Siffar Bluetooth: |
V4.0 + CSR
|
fitarwa Power: |
5W
|
| Ƙarfin baturi: |
2200MAH
|
Kewayon mita: |
100Hz to 20KHz
|
launi: |
Grey, Zinariya, Black, Azurfa
|
| takardar shaida: |
CE/FCC/ROHS/BQB
|
| Siffar Bluetooth | 4.0 |
| Yawanci | 100Hz to 20KHz |
| fitarwa Power | 5W RMS |
| Baturi | 2200mAh |
| Lokacin wasa | about 12 awowi |
| Girman raka'a | 95*95*22mm |
| NW/GW | 350/450g |
Zama na farko da za a duba "metal box sound speaker”
Dole ne ku zama ciki to post a review.




reviews
Babu sake dubawa tukuna.