-54%
Lasifikar Bluetooth na Led Light
$16.80 $7.80
| marufi Details: | fakiti mai farin akwatin/akwatin na musamman |
|---|---|
| bayarwa Detail: | shigo dashi 15 kwanaki bayan biya |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| takardar shaida | EC, ROHS, FCC, BQB |
| Lokacin Bayarwa | 15kwanaki |
| marufi Details | Akwatin fari ko akwati na musamman |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 10000 Yanki/Kashi / Rana |
| launi | m, fari, baki, blue, kore, orange, kowane launi za a iya musamman |
| girma | 58*58*88mm |
| type | Active |
| Mas'ala | Fir, mini |
| nauyi | 145g |
| amfani | Fir Audio Player, mobile Phone, Karaoke Player, kwamfuta, Matsayi |
| akwatin magana | (Gabatarwa) Led Light Bluetooth Kakakin Mini Don Ado Gidan Gida |
| Garanti mai inganci | 1 shekara |
| S/N rabo | ≥70dB |
| Material | ABS |
| Amsar akai-akai | 100Hz-20KHz |
| Input Voltage | DC5V |
| Layi in | goyon baya |
Zama na farko da za a duba "Lasifikar Bluetooth na Led Light”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.