-38%
LED Bicycle Light with Li-ion Battery
$7.80 $4.80
| marufi Details: | Packing Details for USB Rechargeable LED Bright Bike Tail Light For Cycling: Plastic Case/Box |
|---|---|
| bayarwa Detail: | 5-7 aiki kwanaki for kayayyakin a stock |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Material | roba |
| Mounting Placement | Seat post of bike or Handlebar |
| LED beads | 16 Cree LED |
| Lumen Output | 200Lumens |
| baturi Type | Built-in Li-ion Battery(3.7V, 500mAh) |
| Battery Charger Mode | USB |
| Waterproof Rating | IPX5 |
| Body Color | Fari |
| girma | 7.7×2.5×1.4cm |
| Light Color | Fari, Red |
| Light Mode | High-Medium-Low |
| Product Weight | 31g (Product Weight) |
| Lokacin Caji | 2 Sa'a |
| Lokacin Gudu | Daidaitawa: Har zuwa 6 awowi 20 mins
Babban: Har zuwa 2 awowi 45 mins Over drive:Har zuwa 1 awowi 40 mins 50% Flashing: Har zuwa 5 Awanni 10 mins 100%Flashing: Har zuwa 3 Awanni Strobe: Har zuwa 2 Awanni 50 mins |
| aiki | gargadi |
| Features | Waterproof construction design |
| Anfani | Cycling, Hiking and other outdoor activities |
| OEM Service | samuwa |
| WARNING! | Do not charge over 5V |
Zama na farko da za a duba "LED Bicycle Light with Li-ion Battery”
Dole ne ku zama ciki to post a review.










reviews
Babu sake dubawa tukuna.