-38%
Electronic Speaker Portable for mobile phone
$16.00 $10.00
| marufi Details: | Consumer Electronic Speaker Portable for mobile phone: white box packing details: Girman akwatin farin: 63*60*80mm kartani size: 340*265*275mm QTY/CTN: 60inji mai kwakwalwa N.W/G.W: 8.5kg/9kg |
|---|---|
| bayarwa Detail: | sufuri a 5 kwanaki bayan biyan bashin |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| takardar shaida | EC, ROHS, FCC, BQB |
| Lokacin Bayarwa | 15-30 kwanaki |
| marufi Details | Akwatin fari ko akwati na musamman |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 10000 Yanki/Kashi / Rana |
| girma | 27.5*27.5*14mm |
| type | Active |
| Mas'ala | Fir, mini |
| Product weight | 150g |
| amfani | Fir Audio Player, mobile Phone, Karaoke Player, kwamfuta, Matsayi |
| Consumer Electronic Speaker Portable for mobile phone | Consumer Electronic Speaker Portable for mobile phone |
| Garanti mai inganci | 1 shekara |
| S/N rabo | ≥80dB |
| Material | ABS |
| NFC | For option |
| Input Voltage | DC5V |
| Layi in | goyon baya |
Zama na farko da za a duba "Electronic Speaker Portable for mobile phone”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.