-31%
lasifikar bluetooth mota
$12.90 $8.90
| marufi Details: | lasifikar bluetooth mota 50inji mai kwakwalwa / ctn Girman akwatin farin:7*7*6cm Girman CTN:46*32*18cm G.W:11KG lasifikar wayar hannu |
|---|---|
| bayarwa Detail: | sufuri a 5 kwanaki bayan biyan bashin |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Lokacin Bayarwa | 15kwanaki |
| marufi Details | Akwatin fari ko akwati na musamman |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 10000 Yanki/Kashi / Rana |
| Sharuɗɗan Biyan kuɗi: | L/C D/A D/P T/T Western Union MoneyGram |
| girma | Dia60*H50mm |
| Weight | 110g/ mai magana, 135g/fasa |
| Girman ƙaho | 25mm |
| launi | Green,Fari,blue,Black,Red,musamman |
| amfani | Fir Audio Player, mobile Phone,Karaoke player Computer, Matsayi, |
| Karya | 5.00% |
| Garanti mai inganci | 12 Watanni |
| Yawanci | 280HZ– 16KHZ |
| Material | ABS |
| Output | 3.7V~4.2V+0.05V |
| Input Voltage | shigar da lasifikar bluetooth mota shine DC5V |
| Tashoshi | 3(2.1) |
| Kunshin ya haɗa | 1Mai magana, 1 Kebul na USB,1Audio Cable, |
| Low MOQ | Support |
| Sigina-zuwa amo | ≥95dB |
Zama na farko da za a duba "lasifikar bluetooth mota”
Dole ne ku zama ciki to post a review.




reviews
Babu sake dubawa tukuna.