-33%
Bluetooth Speaker with Removeable Sucker
$10.20 $6.80
| marufi Details: | Akwatin shiryawa cike da na'urorin haɗi Micro kebul na USB, Akwatin Launi Mini Waterproof Bluetooth Speaker, IPX7 Bluetooth Speaker with Removeable Sucker |
|---|---|
| bayarwa Detail: | 15-20 aiki kwanaki |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| IPX7 Bluetooth Speaker Specification | |
| * Siffar Bluetooth | Jerry 2.1+EDR |
| * Range Aiki | fiye da 10 mita |
| * Kunshin kiɗan Bluetooth | YES |
| * Ayyukan Kira Na Kyauta | YES |
| * Baturi | 400mAh baturi |
| * Lokacin wasa | 3 awowi |
| * girman | 80*87*55mm |
| * S / N | ≥80dB |
| * Amsar akai-akai | 150-18KHZ |
| * Speakers | 4Oh 3W, 50mm Shi |
| * Material | ABS+ Silicone |
| * launi | OEM |
| * Weight | 125g |
| * Kaya | Micro USB,Akwatin Launi |
| * wasu | Sauƙi aiki tare da Murya |
Zama na farko da za a duba "Bluetooth Speaker with Removeable Sucker”
Dole ne ku zama ciki to post a review.




reviews
Babu sake dubawa tukuna.