-48%
Bling Diamond Wireless Mini Kakakin Bluetooth
$16.80 $8.68
1. mafi kyawun siffanta lasifikar bluetooth mara igiyar waya .
2. Ana amfani da wayoyi na bluetooth daban-daban, MP3/MP4/CD/PC/MAC/PSP kayan taimako,da dai sauransu.
3. Taimakawa A2DP,Farashin AVRCP,naúrar kai,bayanin martaba abin sawa akunni
4. Ayyukan watsa shirye-shiryen aiki tare na Bluetooth
5.Microphone da aka gina don kiran wayar hannu mara hannu
6.Ana iya amfani dashi azaman lasifikar waya
7.Samar da sabis na OEM/ODM
8.Yawancin launuka na iya zama na zaɓi
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Sigina-To-Amo | ≥85± 2db |
| Sigar Bluetooth | V:3.0 |
| Yawanci | 100Hz-20KHz |
| Karya | ≤0.5% |
| Fitar lasifikar | 4Oh 3W |
| Farashin RF | 10mita |
| Baturi | Gina batirin li-on |
| Iyawa | 500Mah |
| Yin Cajin Wuta | DC 5V |
| Aiki Voltage | 3.3~4.5V |
| Aikin hannu mara hannu | Eh |
| Layi in | Eh |
| Lokacin Caji | 3 awowi |
| Lokacin Gudu | 15 awowi |
| Kayan Gida | ABS+PVC, Itace,Bamboo |
| na'urorin haɗi | Kebul na USB,Manual mai amfani |
| girma | Φ60*58mm |
| Weight | 0.15kg |
Zama na farko da za a duba "Bling Diamond Wireless Mini Kakakin Bluetooth”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.