-25%
ball double horn bluetooth stereo speaker
$48.00 $36.00
| marufi Details: | double horn bluetooth stereo speake: Akwatin fari, color box, kyauta akwatin, blister packing etc. |
|---|---|
| bayarwa Detail: | sufuri a 10 kwanaki bayan biyan bashin |
- description
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| marufi Details | Akwatin fari ,Gift box or customized box |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 10000 Yanki/Kashi / Rana |
| launi | any pantone color is available. |
| girma | 90*90*90mm |
| type | Active |
| Mas'ala | Fir, mini |
| Product weight | 290g |
| amfani | Fir Audio Player, mobile Phone, Karaoke Player, kwamfuta, Matsayi |
| vatop bluetooth wireless speakers | new 2 a 1 separable channel 2.0 vatop bluetooth wireless speakers manufacturer |
| Garanti mai inganci | 1 shekara |
| S/N rabo | ≥65dB |
| Material | ABS and Aluminium Alloy |
| Amsar akai-akai | 150Hz-18 kHz |
| Input Voltage | DC5V |
| Funtion | Layi in,HFP,A2DP,Farashin AVRCP,NFC for option |
Zama na farko da za a duba "ball double horn bluetooth stereo speaker”
Dole ne ku zama ciki to post a review.






reviews
Babu sake dubawa tukuna.