-47%
395nm UV Flashlight 12 LED Mini light
$6.80 $3.60
Features:
1.Powerful Reflective 12 LED Array
2.Mafi guntu tsawon zangon,Mafi sauƙi don gano fitsari da gwada ƙarin samfuran rigakafin karya.
3.Ƙananan Hasken Ganuwa Yana Inganta Ganuwa Tabo
4.amfani 3 Batir AAA na yau da kullun(Ba'a Hada)
5.Ultra-Portable(30x97mm,68g)
6.Long Life LED(100000 Hrs)
7.Dogon Gudu(5 Hrs)
8.Tauri & Ruwa Resistance Wajen Casing
- description
- Informationarin bayani
- reviews(0)
- Tambaya & A
description
| Anfani | gaggawa |
| Material | aluminum |
| launi | Black,Grey,Red,blue,Purple |
| girman | 98*30mm |
| Weight | 68g |
| LED tushen | 12 uv led light |
| Baturi | 3*AAA bushe baturi(ba a hada) |
| Lokacin aiki | >12h |
| Lokacin rayuwa | 100,000h |
| Canja | Kunnawa/kashe Tail-cap sauya |
| takardar shaida | EC&ROHS |
| garanti | 1 shekara |
| Buga tambari | Laser Logo |
| OEM Packing | Akwatin fari, bororo,kyauta akwatin,da dai sauransu. |
Informationarin bayani
| Weight | 0.068 kg |
|---|
Zama na farko da za a duba "395nm UV Flashlight 12 LED Mini light”
Dole ne ku zama ciki to post a review.








reviews
Babu sake dubawa tukuna.