-47%
Wireless keychain waterproof bluetooth speaker
$19.00 $10.00
| પેકેજીંગ વિગતો: | White Box or Can Customized |
|---|---|
| ડ લવર વિગતવાર: | માં મોકલેલ 5 દિવસો ચુકવણી પછી |
- વર્ણન
- સમીક્ષાઓ(0)
- પ્ર & એક
વર્ણન
| પ્રમાણન | ઇસી, આરઓએચએસ, એફસીસી, BQB |
| ડિલિવરી સમય | 15દિવસ |
| પેકેજીંગ વિગતો | સફેદ બૉક્સ અથવા કસ્ટમાઇઝ્ડ બૉક્સ |
| સપ્લાય ક્ષમતા | 10000 પીસ/પીસ / દિવસ |
| રંગ | ગુલાબી, સફેદ, કાળા, વાદળી, લીલા, નારંગી |
| પરિમાણો | Dia90*H46.5mm |
| પ્રકાર | સક્રિય |
| ખાસ વિશેષતા | પોર્ટેબલ, મીની |
| ઉત્પાદન વજન | 125ગ્રામ |
| Use manual for mini digital speaker | પોર્ટેબલ ઓડિયો પ્લેયર, મોબાઇલ ફોન, કારાઓકે પ્લેયર, કમ્પ્યુટર, સ્ટેજ |
| bluetooth speaker wholesale | instrumental music mini portable bluetooth speaker with TF card |
| ગુણવત્તા વોરંટી | 1 વર્ષ |
| S/N ગુણોત્તર | ≥60dB |
| સામગ્રી | gtc: mediawiki |
| આવૃત્તિ પ્રતિક્રિયાને | 90હર્ટ્ઝ-20kHz |
| આવતો વિજપ્રવાહ | DC5V |
| માં લાઇન | support |
સમીક્ષા કરવા માટે "સૌ પ્રથમ બનોWireless keychain waterproof bluetooth speaker”
તમે જ હોવી જોઈએ લૉગ ઇન સમીક્ષા પોસ્ટ કરો.






સમીક્ષાઓ
કોઈ સમીક્ષાઓ હજુ સુધી છે.