-25%
waterproof bluetooth speaker radio with shake and change music
$16.00 $12.00
| પેકેજીંગ વિગતો: | Mini bluetooth speaker radio for white box packing Items per Carton: 80 ટુકડાઓ / Carton સફેદ બોક્સનું કદ: 65*52*80એમએમ પૂંઠું કદ: 420*220*280એમએમ Gross weight: 11.0kg for bluetooth speaker radio with shake and easily wsitch music |
|---|---|
| ડ લવર વિગતવાર: | માં મોકલેલ 5 દિવસો ચુકવણી પછી |
- વર્ણન
- સમીક્ષાઓ(0)
- પ્ર & એક
વર્ણન
| ડિલિવરી સમય | 15દિવસ |
| પેકેજીંગ વિગતો | સફેદ બૉક્સ અથવા કસ્ટમાઇઝ્ડ બૉક્સ |
| સપ્લાય ક્ષમતા | 10000 પીસ/પીસ / દિવસ |
| રંગ | ગુલાબી, સફેદ, કાળા, વાદળી, લીલા, નારંગી |
| પરિમાણો | Dia 50*48*50mm |
| પ્રકાર | સક્રિય |
| ખાસ વિશેષતા | પોર્ટેબલ, મીની,wired |
| ઉત્પાદન વજન | 85ગ્રામ |
| વાપરવુ | પોર્ટેબલ ઓડિયો પ્લેયર, મોબાઇલ ફોન, કારાઓકે પ્લેયર, કમ્પ્યુટર, સ્ટેજ |
| mini speaker box | 2014 new gadget -usb trolley speaker with fm radio |
| ગુણવત્તા વોરંટી | 1 વર્ષ |
| S/N ગુણોત્તર | ≥70dB |
| સામગ્રી | Silicone |
| આવૃત્તિ પ્રતિક્રિયાને | 150હર્ટ્ઝ-18KHz |
| આવતો વિજપ્રવાહ | DC5V |
| માં લાઇન | support |
સમીક્ષા કરવા માટે "સૌ પ્રથમ બનોwaterproof bluetooth speaker radio with shake and change music”
તમે જ હોવી જોઈએ લૉગ ઇન સમીક્ષા પોસ્ટ કરો.








સમીક્ષાઓ
કોઈ સમીક્ષાઓ હજુ સુધી છે.