-36%
રાઉન્ડ 3D સ્ટીરિયો સાઉન્ડ 8W શક્તિશાળી બ્લૂટૂથ સ્પીકર
$22.00 $14.00
| પેકેજીંગ વિગતો: | Standard color box |
|---|---|
| ડ લવર વિગતવાર: | within 3 નમૂના દિવસ માટે ,7-15days for bluk order |
- વર્ણન
- સમીક્ષાઓ(0)
- પ્ર & એક
વર્ણન
| ઉત્પાદન નામ | stereo sound 8W powerful bluetooth speaker |
| વીજ પુરવઠો | ડીસી 5 વી |
| Receiving Range | 10 મીટર (No blocking) |
| Rated Power | 8W(8w*1) |
| Drive Unit | ø52mm *1 |
| આવૃત્તિ પ્રતિક્રિયાને | 100HZ~18KHZ |
| THD | ≤ 0.5% |
| Snr | ≥95dB |
| Item size | 70*70*90એમએમ |
| Color box size | 88*82*97એમએમ |
| Main Features | 1.Bluetooth connection. 2.TF & Usb slot. 3.Aux Input. 4.Hands free . 5.એફએમ રેડિયો (87.8-108MHZ). 6.Lighting mode+color change mode 7.Touch button operation |
| Functioon | Built-in bluetooth wireless transmission, telephone hands-free function Stereo audio transmission protocol (A2DP V1.2) Support MP3 songs play U disk storage Support MP3 songs played TF card store Support all external terminal 3.5 mm audio input Support FM channel automatically Support battery rechargeble |
સમીક્ષા કરવા માટે "સૌ પ્રથમ બનોરાઉન્ડ 3D સ્ટીરિયો સાઉન્ડ 8W શક્તિશાળી બ્લૂટૂથ સ્પીકર”
તમે જ હોવી જોઈએ લૉગ ઇન સમીક્ષા પોસ્ટ કરો.






સમીક્ષાઓ
કોઈ સમીક્ષાઓ હજુ સુધી છે.