-33%
portable bluetooth speaker
$18.00 $12.00
- પેકેજીંગ વિગતો:
- સફેદ બોક્સ, રંગ બોક્સ, gify box, blister packing etc. cheap best bluetooth speakers/cheap bluetooth active speaker
- ડ લવર વિગતવાર:
- વિશે 15 working days after sample confirmation
- વર્ણન
- સમીક્ષાઓ(0)
- પ્ર & એક
વર્ણન
| રંગ | ગુલાબી, સફેદ, કાળા, વાદળી, લીલા, નારંગી |
| પરિમાણો | 102*54*48એમએમ |
| પ્રકાર | સક્રિય |
| ખાસ વિશેષતા | પોર્ટેબલ, મીની |
| ઉત્પાદન વજન | 190ગ્રામ |
| વાપરવુ | પોર્ટેબલ ઓડિયો પ્લેયર, મોબાઇલ ફોન, કારાઓકે પ્લેયર, કમ્પ્યુટર, સ્ટેજ |
| બ્લૂટૂથ સ્પીકર | elegant lily cow horns for sale with mini speaker manual |
| ગુણવત્તા વોરંટી | 1 વર્ષ |
| S/N ગુણોત્તર | ≥70dB |
| સામગ્રી | ABS Alloy |
| આવૃત્તિ પ્રતિક્રિયાને | 90હર્ટ્ઝ-20kHz |
| આવતો વિજપ્રવાહ | DC5V |
| માં લાઇન | support |
સમીક્ષા કરવા માટે "સૌ પ્રથમ બનોportable bluetooth speaker”
તમે જ હોવી જોઈએ લૉગ ઇન સમીક્ષા પોસ્ટ કરો.








સમીક્ષાઓ
કોઈ સમીક્ષાઓ હજુ સુધી છે.