-47%
મીની વાયરલેસ બ્લૂટૂથ સ્પીકર
$16.99 $8.99
Sales Points:
1.waterproof bluetooth speaker+Aux+handfree function
2.IPX6 for waterproof level
3.waterproof+ Drop resistance+ dustproof
4.OEM sevice.(brand,રંગ,package customized)
કાર્ય :
– This bluetooth speaker is100% and high quality
– This machine is a portable multimedia bluetooth speaker , which is disign exquisitely, convenient to carry
– Supply HIFI sound quality, low power dissipation
– પીસી, laptop, computer, એમપી 3, MP4, mobile phone which have audio output connector to it directly
- વર્ણન
- વધારાની માહિતી
- સમીક્ષાઓ(0)
- પ્ર & એક
વર્ણન
| બ્લુટુથ | વી 3.0 |
| Bluetooth transmission distance | 5-25 મીટર |
| TF card/FM radio | No |
| Line-in | હા |
| built-in Microphone | હા |
| Hand-free | હા |
| પરિમાણો: | φ90*H42mm |
| વજન: | 130ગ્રામ |
| Speaker output: | 3ડબલ્યુ |
| આવર્તન | 100હર્ટ્ઝ-20kHz |
| વિકૃતિ | ≤0.5% |
| Signal-To-Noise | ≥85±2db |
| Bluetooth transmitter modulation | GFS,π/4 DQPSK, 8DPSK |
| Bluetooth transmitter power | 0-4dBm |
| બેટરી | Built in li-ion battery/600mAh |
| Input connections | 3.5એમએમ |
| ચાર્જિંગ વોલ્ટેજ | DC 5V |
| Working Voltage | 3.3~4.5V |
| ચાર્જિંગ સમય | ~3h |
| પ્લેબેક સમય | ~1.5h with LED |
| Housing Material | gtc: mediawiki |
| રંગ | લાલ,બ્લુ,વ્હાઇટ,બ્લેક,etc/Optional |
વધારાની માહિતી
| વજન | 0.13 કિલો ગ્રામ |
|---|
સમીક્ષા કરવા માટે "સૌ પ્રથમ બનોમીની વાયરલેસ બ્લૂટૂથ સ્પીકર”
તમે જ હોવી જોઈએ લૉગ ઇન સમીક્ષા પોસ્ટ કરો.








સમીક્ષાઓ
કોઈ સમીક્ષાઓ હજુ સુધી છે.