-38%
mini waterproof bluetooth speaker
$16.00 $10.00
| પેકેજીંગ વિગતો: | White box or customized box for bluetooth speaker |
|---|---|
| ડ લવર વિગતવાર: | માં મોકલેલ 5 દિવસો ચુકવણી પછી |
- વર્ણન
- સમીક્ષાઓ(0)
- પ્ર & એક
વર્ણન
| પેકેજીંગ વિગતો | સફેદ બૉક્સ અથવા કસ્ટમાઇઝ્ડ બૉક્સ |
| સપ્લાય ક્ષમતા | 10000 પીસ/પીસ / દિવસ |
| ચુકવણીની શરતો: | L/C D/A D/P T/T વેસ્ટર્ન યુનિયન મનીગ્રામ |
| પરિમાણો | 67*67*78એમએમ |
| પ્રકાર | સક્રિય |
| ખાસ વિશેષતા | પોર્ટેબલ,મીની |
| ઉત્પાદન વજન | 150ગ્રામ |
| વાપરવુ | પોર્ટેબલ ઓડિયો પ્લેયર, મોબાઇલ ફોન, કારાઓકે પ્લેયર, કમ્પ્યુટર, સ્ટેજ, |
| ઉત્પાદન નામ | OEM પોર્ટેબલ પ્રોફેશનલ મીની વોટરપ્રૂફ બ્લૂટૂથ સ્પીકર |
| ગુણવત્તા વોરંટી | 12 મહિના |
| S/N ગુણોત્તર | ≥70dB |
| સામગ્રી | gtc: mediawiki |
| આવૃત્તિ પ્રતિક્રિયાને | 150હર્ટ્ઝ-18KHz |
| આવતો વિજપ્રવાહ | DC5V |
| બેટરી | 3.7v/400mAh |
| આઉટપુટ પાવર | 3W(1kHz,THD1%) |
| નીચા MOQ | આધાર |
| શૈલી | બ્લૂટૂથ સ્પીકર |
સમીક્ષા કરવા માટે "સૌ પ્રથમ બનોmini waterproof bluetooth speaker”
તમે જ હોવી જોઈએ લૉગ ઇન સમીક્ષા પોસ્ટ કરો.




સમીક્ષાઓ
કોઈ સમીક્ષાઓ હજુ સુધી છે.