-23%
metal box sound speaker
$22.00 $17.00
1. Alummium Metal Casing
2. Waterproof Level IPX6
3. 5W output, with one speaker and one passive speaker to make sure better bass
4. માઇક સાથે હેન્ડ ફ્રી સ્પીકર ફોન
5. NFC and TF optional
- વર્ણન
- સમીક્ષાઓ(0)
- પ્ર & એક
વર્ણન
ઝડપી વિગતો
| બ્રાન્ડ નામ: | Model Number: |
Metal Box
|
પ્રકાર: |
સક્રિય
|
|
| વાપરવુ: |
કમ્પ્યુટર, હોમ થિયેટર, કારાઓકે પ્લેયર, મોબાઇલ ફોન, પોર્ટેબલ ઓડિયો પ્લેયર, સ્ટેજ, Outdoor/Sports
|
ચૅનલ્સ: |
3 (2.1)
|
ખાસ વિશેષતા: |
મીની, પોર્ટેબલ, વાયરલેસ
|
| ઉદભવ ની જગ્યા: | સિગ્નલ/અવાજ ગુણોત્તર: | Waterproof rating: |
IPX5
|
||
| સમય રમવાની: |
about 12 કલાક
|
બ્લૂટૂથ આવૃત્તિ: |
V4.0 + CSR
|
આઉટપુટ પાવર: |
5ડબલ્યુ
|
| બેટરી ક્ષમતા: |
2200MAH
|
Frequency range: |
100Hz to 20KHz
|
રંગ: |
ગ્રે, ગોલ્ડન, બ્લેક, ચાંદી
|
| પ્રમાણન: |
CE/FCC/ROHS/BQB
|
| બ્લૂટૂથ આવૃત્તિ | 4.0 |
| આવર્તન | 100Hz to 20KHz |
| આઉટપુટ પાવર | 5W RMS |
| બેટરી | 2200mAh |
| સમય રમવાની | about 12 કલાક |
| એકમ કદ | 95*95*22એમએમ |
| NW/GW | 350/450ગ્રામ |
સમીક્ષા કરવા માટે "સૌ પ્રથમ બનોmetal box sound speaker”
તમે જ હોવી જોઈએ લૉગ ઇન સમીક્ષા પોસ્ટ કરો.




સમીક્ષાઓ
કોઈ સમીક્ષાઓ હજુ સુધી છે.