-31%
કાર બ્લૂટૂથ સ્પીકર
$12.90 $8.90
| પેકેજીંગ વિગતો: | કાર બ્લૂટૂથ સ્પીકર 50પીસી / ctn સફેદ બોક્સનું કદ:7*7*6સે.મી. CTN કદ:46*32*18સે.મી. જી.ડબલ્યુ:11કિલો ગ્રામ મોબાઇલ સ્પીકર |
|---|---|
| ડ લવર વિગતવાર: | માં મોકલેલ 5 દિવસો ચુકવણી પછી |
- વર્ણન
- સમીક્ષાઓ(0)
- પ્ર & એક
વર્ણન
| ડિલિવરી સમય | 15દિવસ |
| પેકેજીંગ વિગતો | સફેદ બૉક્સ અથવા કસ્ટમાઇઝ્ડ બૉક્સ |
| સપ્લાય ક્ષમતા | 10000 પીસ/પીસ / દિવસ |
| ચુકવણીની શરતો: | L/C D/A D/P T/T વેસ્ટર્ન યુનિયન મનીગ્રામ |
| પરિમાણો | Dia60*H50mm |
| વજન | 110g/સ્પીકર, 135જી/પેક |
| હોર્નનું કદ | 25એમએમ |
| રંગ | લીલા,વ્હાઇટ,બ્લુ,બ્લેક,લાલ,વૈવિધ્યપૂર્ણ |
| વાપરવુ | પોર્ટેબલ ઓડિયો પ્લેયર, મોબાઇલ ફોન,કરાઓકે પ્લેયર કમ્પ્યુટર, સ્ટેજ, |
| વિકૃતિ | 5.00% |
| ગુણવત્તા વોરંટી | 12 મહિના |
| આવર્તન | 280HZ– 16મેગાહર્ટઝ |
| સામગ્રી | gtc: mediawiki |
| આઉટપુટ | 3.7V~4.2V+0.05V |
| આવતો વિજપ્રવાહ | કાર બ્લૂટૂથ સ્પીકર ઇનપુટ DC5V છે |
| ચેનલ | 3(2.1) |
| પેકેજ સમાવેશ થાય છે | 1સ્પીકર, 1 યુએસબી કેબલ,1ઓડિયો કેબલ, |
| નીચા MOQ | આધાર |
| સિગ્નલથી અવાજ | ≥95dB |
સમીક્ષા કરવા માટે "સૌ પ્રથમ બનોકાર બ્લૂટૂથ સ્પીકર”
તમે જ હોવી જોઈએ લૉગ ઇન સમીક્ષા પોસ્ટ કરો.




સમીક્ષાઓ
કોઈ સમીક્ષાઓ હજુ સુધી છે.