-51%
બ્લૂટૂથ સ્પીકર સાથે કેમ્પિંગ એલઇડી લાઇટ
$38.00 $18.80
વિશેષતા
1. સેન્સર ટચ સ્વીચો.
2. હેન્ડફ્રી ફંક્શન સાથે.
3. બ્લૂટૂથ સ્પીકર પ્લે/સ્ટોપને નિયંત્રિત કરવા માટે કી દબાવીને, અગાઉનું/આગલું, વોલ્યુમ અપ/ડાઉન,
એલઇડી લાઇટ માટે ચાલુ/બંધ અને મંદ.
4. ક્ષમતા સાથે બિલ્ટ-ઇન રિચાર્જેબલ લિ-બેટરી: 2200 mA/h.
5. વોટરપ્રૂફ સ્તર IPX4, સ્પીકરને બહાર અને કેમ્પિંગ લાઇટ માટે ઉપયોગમાં લેવા માટે સક્ષમ કરો.
- વર્ણન
- સમીક્ષાઓ(0)
- પ્ર & એક
વર્ણન
| એકમ કદ | 104x95x190mm |
| બ્લૂટૂથ આવૃત્તિ | V2.1+EDR |
| વીજ પુરવઠો | 3.7v/2200mah li-ion બેટરી અથવા DC એડેપ્ટરમાં બિલ્ટ(બાકાત) |
| સ્પીકર માટે મહત્તમ શક્તિ | 5W |
| પ્રકાશ માટે મહત્તમ શક્તિ | 1W |
| આવર્તન | 20HZ-20KHZ |
| સંવેદનશીલતા | ≥70DB |
| વિકૃતિ | ≤0.5% |
| જળરોધક સ્તર | IPX4 |
| વિકૃતિ | ≤0.5% |
| ચાર્જ કરવાનો સમય | 4-5 કલાક |
| સમય રમવાની | સુધી 4 કલાક (બ્લૂટૂથ દ્વારા) અથવા 8 રાત્રિના પ્રકાશ માટે કલાકો |
| બ્લૂટૂથ પ્રાપ્ત કરવાનું અંતર | ≥10 મિ |
સમીક્ષા કરવા માટે "સૌ પ્રથમ બનોબ્લૂટૂથ સ્પીકર સાથે કેમ્પિંગ એલઇડી લાઇટ”
તમે જ હોવી જોઈએ લૉગ ઇન સમીક્ષા પોસ્ટ કરો.








સમીક્ષાઓ
કોઈ સમીક્ષાઓ હજુ સુધી છે.