-38%
bluetooth woofer speaker with led light
$23.70 $14.70
| પેકેજીંગ વિગતો: | bluetooth computer speaker for Packing: White box/Customized box:108*106*105એમએમ QTY/CTN:20PCS/CTN Carton Size:54*24*26સે.મી. N.W.:7.6KG/CTN G.W.:8.4KG/CTN 20’GP:21000પી.સી.એસ. |
|---|---|
| ડ લવર વિગતવાર: | માં મોકલેલ 5 દિવસો ચુકવણી પછી |
- વર્ણન
- સમીક્ષાઓ(0)
- પ્ર & એક
વર્ણન
| પ્રમાણન | ઇસી, આરઓએચએસ, એફસીસી, BQB |
| ડિલિવરી સમય | 15દિવસ |
| પેકેજીંગ વિગતો | સફેદ બૉક્સ અથવા કસ્ટમાઇઝ્ડ બૉક્સ |
| સપ્લાય ક્ષમતા | 5000 પીસ/પીસ / દિવસ |
| રંગ | સફેદ, કાળા, |
| પરિમાણો | L73.6*W73.6*H80mm |
| પ્રકાર | સક્રિય |
| ખાસ વિશેષતા | પોર્ટેબલ, મીની,wireless, Unique design ,while working with blue led light |
| ઉત્પાદન વજન | 188ગ્રામ |
| વાપરવુ | પોર્ટેબલ ઓડિયો પ્લેયર, મોબાઇલ ફોન, MP3/4, કમ્પ્યુટર, સ્ટેજ |
| Portable mini speaker | Multifunctional portable mini speaker bluetooth with fm radio |
| ગુણવત્તા વોરંટી | 12 મહિના |
| S/N ગુણોત્તર | ≥785dB |
| સામગ્રી | gtc: mediawiki ,covered with rubber oil |
| આવૃત્તિ પ્રતિક્રિયાને | 90હર્ટ્ઝ-20kHz |
| આવતો વિજપ્રવાહ | DC5V |
| માં લાઇન | support |
સમીક્ષા કરવા માટે "સૌ પ્રથમ બનોbluetooth woofer speaker with led light”
તમે જ હોવી જોઈએ લૉગ ઇન સમીક્ષા પોસ્ટ કરો.






સમીક્ષાઓ
કોઈ સમીક્ષાઓ હજુ સુધી છે.