-36%
ሙዚቃ ሚኒ ብሉቱዝ ድምጽ ማጉያ
$16.90 $10.90
| ማሸግ ዝርዝሮች: | የመኪና ብሉቱዝ ድምጽ ማጉያ 50ተኮዎች / ctn ነጭ ሳጥን መጠን:7*7*6ሴሜ የሲቲኤን መጠን:46*32*18ሴሜ ጂ.ደብሊው:11KG ለሙዚቃ ብሉቱዝ ድምጽ ማጉያ |
|---|---|
| የመላኪያ ዝርዝር: | ውስጥ ተልኳል 5 ቀናት ክፍያ በኋላ |
- መግለጫ
- ግምገማዎች(0)
- ጥ & አንድ
መግለጫ
| የማስረከቢያ ቀን ገደብ | 15ቀናት |
| ማሸግ ዝርዝሮች | ነጭ ሳጥን ወይም ብጁ ሳጥን |
| የአቅርቦት ችሎታ | 10000 ቁርጥራጭ / ቁርጥራጭ / ቀን |
| የክፍያ ውሎች: | ኤል / ሲ ዲ / ኤ ዲ / ፒ ቲ / ቲ Western Union Moneygram |
| ልኬቶች | Dia60*H50ሚሜ |
| ሚዛን | 110ሰ/ተናጋሪ, 135g/pack |
| የቀንድ መጠን | 25ሚሜ |
| ቀለም | አረንጓዴ,ነጭ,ሰማያዊ,ጥቁር,ቀይ,ብጁ |
| ጥቅም | ተንቀሳቃሽ የድምጽ አጫዋች, ሞባይል,የካራኦኬ ተጫዋች ኮምፒውተር, መድረክ, |
| መዛባት | 5.00% |
| የጥራት ዋስትና | 12 ወራት |
| ድግግሞሽ | 280HZ– 16KHZ |
| ቁሳዊ | ABS |
| ዉጤት | 3.7V~4.2V+0.05V |
| የግቤት ቮልቴጅ | የመኪና ብሉቱዝ ድምጽ ማጉያ ግብዓት DC5V ነው። |
| ቻናል | 3(2.1) |
| ጥቅል ተካትቷል። | 1ተናጋሪ, 1 የዩኤስቢ ገመድ,1የድምጽ ገመድ, |
| ዝቅተኛ MOQ | ድጋፍ |
| ሲግናል-ወደ-ጫጫታ | ≥95dB |
"ለመገምገም የመጀመሪያው ይሁኑሙዚቃ ሚኒ ብሉቱዝ ድምጽ ማጉያ”
እርስዎ መሆን አለበት ገብተሃል አንድ ግምገማ ለመለጠፍ.








ግምገማዎች
ምንም ግምገማዎች እስካሁን የሉም.