-46%
አነስተኛ አዲስነት ገመድ አልባ የብሉቱዝ ድምጽ ማጉያ
$12.98 $6.98
- ማሸግ ዝርዝሮች:
- የመላኪያ ዝርዝር:
- 3-15ቀናት
- መግለጫ
- ተጭማሪ መረጃ
- ግምገማዎች(0)
- ጥ & አንድ
መግለጫ
| የብሉቱዝ ስሪት | V3.0 |
| Working range | up to 10m |
| ስፉት | 90*90*47ሚሜ |
| የተጣራ ክብደት | 249ግ |
| ሲግናል-ወደ-ጫጫታ | >=95dB |
| የስራ ጊዜ | 8 ሰዓታት |
| ተናጋሪ | 68ሚሜ |
| የድግግሞሽ ምላሽ | 280Hz-16Hz |
| Loudspeaker output | 3ወ |
| መዛባት | <=0.5% |
| Battery voltage/capacity | 520ሚአሰ |
| Battery charging voltage | 5V+-0.5V |
| Battery charge time | 2 ሰዓታት |
ተጭማሪ መረጃ
| ሚዛን | 0.249 ኪግ |
|---|
"ለመገምገም የመጀመሪያው ይሁኑአነስተኛ አዲስነት ገመድ አልባ የብሉቱዝ ድምጽ ማጉያ”
እርስዎ መሆን አለበት ገብተሃል አንድ ግምገማ ለመለጠፍ.






ግምገማዎች
ምንም ግምገማዎች እስካሁን የሉም.