-47%
bluetooth speaker with USB port
$19.00 $10.00
| ማሸግ ዝርዝሮች: | outdoor bluetooth speaker 1.White box 2, Color box or Blister packaging ,including USB charging cable ,የተጠቃሚ መመሪያ 3., OEM packaging are welcome |
|---|---|
| የመላኪያ ዝርዝር: | ውስጥ ተልኳል 5 ቀናት ክፍያ በኋላ |
- መግለጫ
- ግምገማዎች(0)
- ጥ & አንድ
መግለጫ
| የማስረከቢያ ቀን ገደብ | 15ቀናት |
| ማሸግ ዝርዝሮች | ነጭ ሳጥን ወይም ብጁ ሳጥን |
| የአቅርቦት ችሎታ | 10000 ቁርጥራጭ / ቁርጥራጭ / ቀን |
| የክፍያ ውሎች: | ኤል / ሲ ዲ / ኤ ዲ / ፒ ቲ / ቲ Western Union Moneygram |
| ልኬቶች | 27.5*27.5*14ሚሜ |
| ሚዛን | 150ሰ/ተናጋሪ, 165g/pack |
| የቀንድ መጠን | Sucker Bluetooth Speaker is 40mm |
| ቀለም | አረንጓዴ,ነጭ,ሰማያዊ,ጥቁር,ቀይ,ብጁ |
| ጥቅም | ተንቀሳቃሽ የድምጽ አጫዋች, ሞባይል,የካራኦኬ ተጫዋች ኮምፒውተር, መድረክ, |
| መዛባት | 5.00% |
| የጥራት ዋስትና | 12 ወራት |
| ድግግሞሽ | 200Hz——20KHz |
| ቁሳዊ | ABS |
| ዉጤት | 3.7V~4.2V+0.05V |
| የግቤት ቮልቴጅ | outdoor bluetooth speaker input is DC5V |
| ቻናል | 3(2.1) |
| ጥቅል ተካትቷል። | 1ተናጋሪ, 1 የዩኤስቢ ገመድ,1የድምጽ ገመድ, |
| ዝቅተኛ MOQ | ድጋፍ |
| ሲግናል-ወደ-ጫጫታ | ≥80dB |
"ለመገምገም የመጀመሪያው ይሁኑbluetooth speaker with USB port”
እርስዎ መሆን አለበት ገብተሃል አንድ ግምገማ ለመለጠፍ.






ግምገማዎች
ምንም ግምገማዎች እስካሁን የሉም.